Bộ ngắt mạch vận hành dòng rò MUTAI CMTB1LE-63 1P N RCBO
Chi tiết sản phẩm
Bộ ngắt mạch vận hành bằng dòng rò CMTB1LE-63 có thể bảo vệ con người và nguồn điện khỏi bị điện giật, ngắn mạch và quá tải. Bộ ngắt mạch này chủ yếu được sử dụng trong các tòa nhà thương mại và dân cư. Nó tuân thủ tiêu chuẩn IEC61009-1.
Bộ ngắt mạch chống rò rỉ CMTB1LE-63 RCBO适用于 nguồn điện AC 50/60HZ, điện áp định mức 230V/240V/400V/415V và dòng điện định mức lên đến 63A.
| Tên sản phẩm | RCBO |
| Mã số sản phẩm | CMTB1LE-63 1P+N |
| Tiêu chuẩn | IEC61009-1 |
| Dòng điện định mức In (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Người Ba Lan | 1P+N |
| Điện áp định mức Ue (V) | 230V |
| Tần số định mức | AC 50/60Hz |
| Dung lượng ngắn mạch định mức Icn | 3000A/4500A/6000A |
| Điện áp chịu xung định mức Uimp | 4000V |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20℃~+40℃ |
| Loại giải phóng tức thời | đĩa CD |
| Dòng điện hoạt động dư định mức In | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
Đường cong
Kích thước tổng thể và kích thước lắp đặt (mm)
Lợi thế
1. Bảo vệ mạch điện chống ngắn mạch, quá tải và rò rỉ đất.
2. Lắp đặt dễ dàng: Bộ ngắt mạch dòng rò có thể được lắp đặt trong bất kỳ bảng cầu dao hoặc hộp điện nào, giúp việc lắp đặt trở nên dễ dàng.
3. Độ nhạy: Chúng có thể phát hiện ngay cả lượng dòng điện rò rỉ nhỏ xuống đất.
Người Ba Lan
Ứng dụng
Các cầu dao tự động thu nhỏ MCB là thiết bị chuyên nghiệp và được sử dụng rộng rãi trong xây dựng, nhà ở, các ứng dụng công nghiệp và truyền tải điện năng.
Người khác
Bao bì
4 chiếc/hộp nhỏ, 80 chiếc/hộp lớn.
Kích thước hộp ngoài: 41*21.5*41.5 cm
Chợ chính
MUTAI Electric tập trung vào thị trường Trung Đông, Châu Phi, Đông Nam Á, Nam Mỹ và Nga.
Tại sao nên chọn chúng tôi?
Số điện thoại: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












