Bộ ngắt mạch vận hành dòng rò MUTAI CMTB1LE-63 4P RCBO
Chi tiết sản phẩm
Bộ ngắt mạch dòng rò CMTB1LE-63 có thể bảo vệ con người và nguồn điện khỏi bị điện giật, ngắn mạch và quá tải. Bộ ngắt mạch dòng rò này chủ yếu được sử dụng trong các tòa nhà thương mại và dân cư.
Sản phẩm này tuân thủ tiêu chuẩn IEC61009-1.
| Tên sản phẩm | Bộ ngắt mạch hoạt động bằng dòng rò |
| Mã số sản phẩm | CMTB1LE-63 4P |
| Tiêu chuẩn | IEC61009-1 |
| Dòng điện định mức In (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Người Ba Lan | 4P |
| Điện áp định mức Ue (V) | 400V |
| Tần số định mức | AC 50/60Hz |
| Dung lượng ngắn mạch định mức Icn | 3000A/4500A/6000A |
| Điện áp chịu xung định mức Uimp | 4000V |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20℃~+40℃ |
| Loại giải phóng tức thời | C hoặc D |
| Dòng điện hoạt động dư định mức In | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
Đường cong
Kích thước tổng thể và kích thước lắp đặt (mm)
Lợi thế
1. Bảo vệ chống dòng ngắn mạch và dòng quá tải
2. Bảo vệ chống điện giật: Bộ ngắt mạch dòng rò (RCA) phát hiện và ngắt các sự cố điện do dòng điện rò rỉ xuống đất, ngăn ngừa điện giật và tử vong do điện giật.
3. Thời gian phản hồi nhanh: Các thiết bị ngắt mạch này được thiết kế để ngắt mạch nhanh chóng, thường chỉ trong tích tắc, khi phát hiện sự cố điện.
Người Ba Lan
Ứng dụng
Các cầu dao tự động thu nhỏ MCB là thiết bị chuyên nghiệp và được sử dụng rộng rãi trong xây dựng, nhà ở, các ứng dụng công nghiệp và truyền tải điện năng.
Người khác
Bao bì
1 chiếc/hộp nhỏ, 20 chiếc/hộp lớn.
Kích thước hộp ngoài: 41*21.5*41.5 cm
Chợ chính
Công ty điện MUTAI đặc biệt chú trọng phục vụ các thị trường ở Trung Đông, Châu Phi, Đông Nam Á, Nam Mỹ và Nga...v.v.
Tại sao nên chọn chúng tôi?
Số điện thoại: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












