Bộ ngắt mạch thu nhỏ Mutai CMTB1-63 4P C Curve MCB
Chi tiết sản phẩm
Cầu dao tự động thu nhỏ CMTB1-63 cung cấp khả năng bảo vệ chống ngắn mạch và quá tải, đồng thời cũng có thể được sử dụng cho các chuyển mạch và chuyển đổi hệ thống điện không thường xuyên. Với thiết kế cấu trúc tiên tiến, hiệu suất đáng tin cậy, khả năng ngắt mạch cao và vẻ ngoài trang nhã, MCB là một sản phẩm chất lượng hàng đầu. Vỏ và các bộ phận của nó được chế tạo từ các vật liệu có khả năng chống va đập và chống cháy cao.
| Tên sản phẩm | MCB |
| Mã số sản phẩm. | CMTB1-63 4P |
| Tiêu chuẩn | IEC60898-1 |
| Giấy chứng nhận | CE |
| Dòng điện định mức In (A) | 4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Người Ba Lan | 4P |
| Điện áp định mức Ue (V) | 400/415V |
| Tần số định mức | AC 50/60Hz |
| Dung lượng ngắn mạch định mức Icn | 3000A/4500A |
| Điện áp chịu xung định mức Uimp | 4000V |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20℃~+40℃ |
| Loại giải phóng tức thời | C |
| Màu sắc | Trắng + đỏ |
| Dịch vụ | OEM & ODM |
Đường cong
Người Ba Lan
Lợi thế
1. Bảo vệ mạch điện chống dòng ngắn mạch
2. Bảo vệ mạch điện chống quá tải dòng điện
3. Thiết kế đẹp và dễ lắp đặt
Ứng dụng
MCB được sử dụng rộng rãi trong xây dựng, nhà ở, các ứng dụng công nghiệp, truyền tải điện...v.v.
Người khác
Bao bì
3 chiếc/hộp nhỏ, 60 chiếc/hộp lớn.
Kích thước hộp ngoài: 22*8.2*8 cm
Chợ chính
Trung Đông, Châu Phi, Đông Nam Á, Nam Mỹ, thị trường Nga...v.v.
Kiểm soát chất lượng và điều kiện
Các sản phẩm MCB đã được chứng nhận bởi các chứng chỉ quốc tế như CCC, CE và CB, đồng thời được hỗ trợ bởi các chứng chỉ hệ thống quản lý ISO 9001 và ISO 14001.
Tại sao nên chọn chúng tôi?
Số điện thoại: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













