Cầu dao tự động thu nhỏ MUTAI CMTB1-63H 1P Mini MCB
Chi tiết sản phẩm
Cầu dao tự động thu nhỏ CMTB1-63 có thể bảo vệ thiết bị khỏi ngắn mạch và quá tải, đồng thời cũng có thể được sử dụng như một thiết bị chuyển mạch và chuyển đổi không thường xuyên của hệ thống điện. Cầu dao này có cấu trúc tiên tiến, hiệu suất đáng tin cậy, khả năng ngắt mạch cao, kiểu dáng trang nhã, v.v. Vỏ và các bộ phận được làm bằng vật liệu có khả năng chống va đập, đặc tính chống cháy mạnh.
Các MCB có sẵn ở dạng một cực, hai cực và ba cực, với mỗi cực có khả năng bảo vệ một mạch điện riêng biệt.
| Tên sản phẩm | MCB (Bộ ngắt mạch thu nhỏ) |
| Mã số sản phẩm. | CMTB1-63 1P |
| Tiêu chuẩn | IEC60898-1 |
| Giấy chứng nhận | CE |
| Dòng điện định mức In (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Người Ba Lan | 1P |
| Điện áp định mức Ue (V) | 230/240/400/415V |
| Tần số định mức | AC 50/60Hz |
| Dung lượng ngắn mạch định mức Icn | 6000A |
| Điện áp chịu xung định mức Uimp | 4000V |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20℃~+40℃ |
| Loại giải phóng tức thời | đĩa CD |
| Màu sắc | Trắng + xám |
| Dịch vụ | OEM & ODM |
Người Ba Lan
Ứng dụng
Các cầu dao tự động thu nhỏ MCB là thiết bị chuyên nghiệp và được sử dụng rộng rãi trong xây dựng, nhà ở, các ứng dụng công nghiệp và truyền tải điện năng.
Lợi thế
1. Bảo vệ chống dòng ngắn mạch và dòng quá tải
2. Khả năng ngắt mạch cao và khả năng ngắt mạch nhanh.
3. Kích thước nhỏ gọn: MCB được thiết kế nhỏ gọn, giúp dễ dàng lắp đặt và phù hợp với các bảng điện và tủ phân phối điện.
Người khác
Bao bì
12 chiếc/hộp nhỏ, 240 chiếc/hộp lớn.
Kích thước hộp ngoài: 41*21.5*41.5 cm
Kiểm soát chất lượng và điều kiện
Sản phẩm đạt chứng nhận hệ thống quản lý ISO 9001, ISO 14001 và được chứng nhận quốc tế CCC, CE, CB.
Chợ chính
Trung Đông, Châu Phi, Đông Nam Á, Nam Mỹ, Nga...v.v.
Số điện thoại: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












