CMTB1-63 1P 10A 16A 20A 25A 32A MCB (Cầu dao thu nhỏ)
Chi tiết sản phẩm
Cầu dao tự động thu nhỏ CMTB1-63 có chức năng bảo vệ ngắn mạch và quá tải, đồng thời có thể được sử dụng như một thiết bị chuyển mạch và chuyển đổi không thường xuyên của hệ thống điện. Cầu dao này có các đặc điểm như cấu trúc tiên tiến, hiệu suất đáng tin cậy, khả năng ngắt mạch cao, kiểu dáng trang nhã, v.v. Vỏ và các bộ phận được làm bằng vật liệu có khả năng chống va đập, đặc tính chống cháy mạnh.
| Tên sản phẩm | MCB |
| Mã số sản phẩm. | CMTB1-63 1P |
| Tiêu chuẩn | IEC60898-1 |
| Giấy chứng nhận | CE |
| Dòng điện định mức In (A) | 1-63A |
| Người Ba Lan | 1P |
| Điện áp định mức Ue (V) | 230/240/400/415V |
| Tần số định mức | AC 50/60Hz |
| Dung lượng ngắn mạch định mức Icn | 3000A/4500A/6000A |
| Điện áp chịu xung định mức Uimp | 4000V |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20℃~+40℃ |
| Loại giải phóng tức thời | Loại C hoặc loại D |
| Màu sắc | Trắng |
| Dịch vụ | OEM và ODM |
Đường cong
Người Ba Lan
Lợi thế
1. Bảo vệ mạch điện chống lại dòng điện ngắn mạch
2. Bảo vệ mạch điện chống quá tải dòng điện
3. Thiết kế đẹp và dễ lắp đặt
Ứng dụng
Cầu dao tự động thu nhỏ (MCB) được sử dụng rộng rãi trong xây dựng, nhà ở, các ứng dụng công nghiệp, truyền tải điện năng, v.v.
Người khác
Bao bì
12 chiếc/hộp nhỏ, 240 chiếc/hộp lớn.
Kích thước hộp ngoài: 41*21.5*41.5 cm
Chợ chính
Trung Đông, Châu Phi, Đông Nam Á, Nam Mỹ, thị trường Nga...v.v.
Tại sao nên chọn chúng tôi?
Số điện thoại: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













