Cầu dao tự động thu nhỏ Mutai CMTB1-63 2P 10A 16A 20A 25A 32A
Chi tiết sản phẩm
Cầu dao tự động thu nhỏ CMTB1-63 cung cấp khả năng bảo vệ chống ngắn mạch và quá tải, đồng thời cũng có thể được sử dụng cho các chuyển mạch và chuyển đổi hệ thống điện không thường xuyên. Cầu dao này có thiết kế cấu trúc tiên tiến, hiệu suất đáng tin cậy, khả năng ngắt mạch cao và vẻ ngoài trang nhã. Vỏ và các bộ phận của nó được chế tạo từ vật liệu có khả năng chống va đập và chống cháy cao.
MCB này được thiết kế để đáp ứng tiêu chuẩn IEC/EN60898-1 và có thể được sử dụng trong hệ thống AC 50/60Hz với điện áp định mức 230V/240V/400V/415V. Nó có dòng điện định mức tối đa là 63A và phù hợp cho các ứng dụng yêu cầu dòng điện thấp hơn giới hạn này.
| Tên sản phẩm | MCB |
| Mã số sản phẩm. | CMTB1-63 2P |
| Tiêu chuẩn | IEC60898-1 |
| Giấy chứng nhận | CE |
| Dòng điện định mức In (A) | 1A-63A |
| Người Ba Lan | 2P |
| Điện áp định mức Ue (V) | 400/415V |
| Tần số định mức | AC 50/60Hz |
| Dung lượng ngắn mạch định mức Icn | 3000A/4500A |
| Điện áp chịu xung định mức Uimp | 4000V |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20℃~+40℃ |
| Loại giải phóng tức thời | C |
| Màu sắc | Trắng |
| Dịch vụ | OEM và ODM |
Đường cong
Người Ba Lan
Lợi thế
1. Bảo vệ mạch điện chống lại dòng điện ngắn mạch
2. Bảo vệ mạch điện chống quá tải dòng điện
3. Thiết kế đẹp và dễ lắp đặt
Ứng dụng
Các cầu dao tự động thu nhỏ MCB là thiết bị chuyên nghiệp và được sử dụng rộng rãi trong xây dựng, nhà ở, các ứng dụng công nghiệp và truyền tải điện năng.
Người khác
Bao bì
6 chiếc/hộp nhỏ, 120 chiếc/hộp lớn.
Kích thước hộp ngoài: 41*21.5*41.5 cm
Chợ chính
Thị trường chính của chúng tôi nằm ở các khu vực như Trung Đông, Châu Phi, Đông Nam Á, Nam Mỹ, thị trường Nga...v.v.
Tại sao nên chọn chúng tôi?
Số điện thoại: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













