CMTB1-63H 4P Cầu dao tự động thu nhỏ công suất cao
Chi tiết sản phẩm
Cầu dao tự động thu nhỏ CMTB1-63 có thể bảo vệ dòng điện khỏi ngắn mạch và quá tải, đồng thời cũng có thể được sử dụng như một thiết bị chuyển mạch và chuyển đổi không thường xuyên của hệ thống điện. Cầu dao tự động thu nhỏ là một thành phần thiết yếu của bất kỳ hệ thống điện nào, cung cấp sự bảo vệ đáng tin cậy chống lại các nguy hiểm về điện và đảm bảo hoạt động an toàn và hiệu quả của các mạch và thiết bị điện.
| Tên sản phẩm | Bộ ngắt mạch thu nhỏ MCB |
| Mã số sản phẩm. | CMTB1-63 4P |
| Tiêu chuẩn | IEC60898-1 |
| Giấy chứng nhận | CE |
| Dòng điện định mức In (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Người Ba Lan | 4P |
| Điện áp định mức Ue (V) | 400/415V |
| Tần số định mức | AC 50/60Hz |
| Dung lượng ngắn mạch định mức Icn | 6000A |
| Điện áp chịu xung định mức Uimp | 4000V |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20℃~+40℃ |
| Loại giải phóng tức thời | đĩa CD |
| Màu sắc | trắng và xám |
| Dịch vụ | OEM & ODM |
Người Ba Lan
Ứng dụng
Các cầu dao tự động thu nhỏ MCB là thiết bị chuyên nghiệp và được sử dụng rộng rãi trong xây dựng, nhà ở, các ứng dụng công nghiệp và truyền tải điện năng.
Lợi thế
1. Bảo vệ mạch điện chống lại dòng điện ngắn mạch
2. Bảo vệ mạch điện chống quá tải dòng điện
3. Khả năng phá vỡ cao
4. Thiết kế đẹp và dễ lắp đặt
Người khác
Bao bì
3 chiếc/hộp nhỏ, 60 chiếc/hộp lớn.
Kích thước hộp ngoài: 41*21.5*41.5 cm
Kiểm soát chất lượng và điều kiện
Mutai đạt chứng chỉ hệ thống quản lý ISO 9001, ISO 14001, và sản phẩm đạt các chứng nhận CCC, CE, CB...v.v.
Chợ chính
Sản phẩm được khách hàng đón nhận nồng nhiệt, đặc biệt là tại thị trường Trung Đông, Châu Phi, Đông Nam Á, Nam Mỹ và Nga.
1. Sản phẩm chính: MCB, MCCB, ACB, RCBO, RCCB, ATS, Contactor... v.v.
2. Hoàn thiện chuỗi công nghiệp từ sản xuất linh kiện đến lắp ráp sản phẩm hoàn chỉnh, kiểm tra và kiểm soát thường xuyên.
3. Sản phẩm đạt chứng chỉ hệ thống quản lý ISO 9001, ISO 14001 và được chứng nhận quốc tế CCC, CE, CB.
4. Đội ngũ kỹ thuật chuyên nghiệp, có thể cung cấp dịch vụ OEM và ODM, giá cả cạnh tranh.
5. Thời gian giao hàng nhanh và dịch vụ hậu mãi tốt.
Số điện thoại: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













