Cầu dao tự động thu nhỏ Mutai CMTB1-63 3P MCB
Chi tiết sản phẩm
Cầu dao tự động thu nhỏ CMTB1-63 có thể bảo vệ thiết bị khỏi ngắn mạch và quá tải, đồng thời cũng có thể được sử dụng cho việc chuyển đổi và thay đổi điện năng không thường xuyên. Cầu dao này có cấu trúc tiên tiến, hiệu suất đáng tin cậy, khả năng ngắt mạch cao, kiểu dáng trang nhã, v.v. Vỏ và các bộ phận được chế tạo từ vật liệu có khả năng chống va đập và chống cháy mạnh.
| Tên sản phẩm | MCB (Bộ ngắt mạch thu nhỏ) |
| Mã số sản phẩm. | CMTB1-63 3P |
| Tiêu chuẩn | IEC60898-1 |
| Giấy chứng nhận | CE |
| Dòng điện định mức In (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Người Ba Lan | 3P |
| Điện áp định mức Ue (V) | 400/415V |
| Tần số định mức | AC 50/60Hz |
| Dung lượng ngắn mạch định mức Icn | 3000A/4500A/6000A |
| Điện áp chịu xung định mức Uimp | 4000V |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20℃~+40℃ |
| Loại giải phóng tức thời | đĩa CD |
| Màu sắc | Trắng + đỏ |
| Dịch vụ | OEM & ODM |
Đường cong
Người Ba Lan
Lợi thế
1. Kích thước nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt
2. Đặc điểm dòng ngắn, quá tải, khả năng ngắt mạch cao
3. Có khả năng bảo vệ đáng tin cậy chống lại các sự cố điện và được kiểm tra để đáp ứng các tiêu chuẩn an toàn quốc tế.
Ứng dụng
Sản phẩm MCB được sử dụng rộng rãi trong xây dựng, nhà ở, các ứng dụng công nghiệp và truyền tải điện.
Người khác
Bao bì
4 chiếc/hộp nhỏ, 60 chiếc/hộp lớn.
Kích thước hộp ngoài: 41*21.5*41.5 cm
Chợ chính
Thị trường Trung Đông, Châu Phi, Đông Nam Á, Nam Mỹ, Nga.
Tại sao nên chọn chúng tôi?
Số điện thoại: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













