CMTB1-63DC 2P DC MCB Cầu dao thu nhỏ
Chi tiết sản phẩm
Cầu dao tự động thu nhỏ CMTB1-63 DC MCB có thể bảo vệ các thiết bị điện và các thiết bị tải khác khỏi sự cố quá tải và ngắn mạch, đồng thời bảo vệ an toàn mạch điện. Hầu hết các cầu dao tự động DC MCB được sử dụng trong các hệ thống dòng điện một chiều như hệ thống năng lượng mặt trời, hệ thống dự phòng pin, năng lượng tái tạo, v.v.
Các bộ ngắt mạch DC thu nhỏ là một giải pháp đáng tin cậy và tiết kiệm chi phí để bảo vệ các mạch DC khỏi các sự cố điện, và kích thước nhỏ gọn, khả năng ngắt nhanh và khả năng ngắt mạch cao khiến chúng trở thành lựa chọn phổ biến trong nhiều ứng dụng.
Điện áp hoạt động của MCB DC thường nằm trong khoảng từ 12V đến 1000V, và dòng điện định mức có thể lên đến 63A.
| Tiêu chuẩn | IEC/EN 60947-2 |
| Dòng điện định mức In (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Người Ba Lan | 2P |
| Điện áp định mức Ue (V) | 500V |
| Tần số định mức | 50/60Hz |
| Dung lượng ngắn mạch định mức Icn | 6000A |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20℃~+70℃ |
| Loại đường cong | C |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Độ cao | ≤ 2000m |
| Dung lượng dây dẫn tối đa | 25 m² |
| Lắp đặt | Thanh ray DIN 35mm |
| Loại dòng đầu vào | Đứng đầu |
Lợi thế
1. Chức năng ngắt mạch nhanh: MCB DC được thiết kế để ngắt mạch nhanh chóng khi xảy ra sự cố điện, giúp ngăn ngừa hư hỏng thiết bị và dây dẫn.
2. Khả năng ngắt mạch cao: MCB DC có nhiều mức khả năng ngắt mạch khác nhau, nghĩa là chúng có thể xử lý dòng điện cao mà không bị ngắt.
3. Hiệu suất đáng tin cậy: MCB DC được thiết kế để cung cấp hiệu suất đáng tin cậy và ổn định trong suốt thời gian sử dụng lâu dài, giúp giảm chi phí bảo trì và thay thế.
4. Lắp đặt dễ dàng: MCB DC được thiết kế để dễ dàng lắp đặt và có thể được gắn trên thanh ray DIN hoặc trực tiếp lên bảng điều khiển.
Người Ba Lan
Ứng dụng
Các cầu dao tự động thu nhỏ (MCB) DC được sử dụng rộng rãi trong một số hệ thống dòng điện một chiều như năng lượng mới, năng lượng mặt trời PV, v.v.
Người khác
Bao bì
6 chiếc/hộp nhỏ, 120 chiếc/hộp lớn.
Kích thước hộp ngoài: 41*21.5*41.5 cm
Kiểm soát chất lượng và điều kiện
Sản phẩm đạt chứng nhận hệ thống quản lý ISO 9001, ISO 14001 và được chứng nhận quốc tế CCC, CE, CB.
Chợ chính
MUTAI Electric tập trung vào thị trường Trung Đông, Châu Phi, Đông Nam Á, Nam Mỹ và Nga.
Tại sao nên chọn chúng tôi?
1. Với hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất các sản phẩm như MCB, MCCB, ACB, RCBO, RCCB, ATS, Contactor...v.v.
2. Hoàn thiện chuỗi công nghiệp từ sản xuất linh kiện đến lắp ráp sản phẩm hoàn chỉnh, kiểm tra và kiểm soát thường xuyên.
3. Sản phẩm đạt chứng chỉ hệ thống quản lý ISO 9001, ISO 14001 và được chứng nhận quốc tế CCC, CE, CB.
4. Đội ngũ kỹ thuật chuyên nghiệp, có thể cung cấp dịch vụ OEM và ODM, giá cả cạnh tranh.
5. Thời gian giao hàng nhanh và dịch vụ hậu mãi tốt.
Số điện thoại: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com










