CMTB1-63DC 4P DC Solar MCB Miniature Circuit Breaker
Chi tiết sản phẩm
Cầu dao tự động thu nhỏ (MCB) CMTB1-63 DC có thể bảo vệ các thiết bị điện và các thiết bị tải khác khỏi sự cố quá tải và ngắn mạch, đồng thời bảo vệ an toàn mạch điện. Hầu hết các MCB DC được sử dụng trong các hệ thống dòng điện một chiều như năng lượng mới, năng lượng mặt trời PV, v.v. Điện áp hoạt động của MCB DC thường từ 12V-1000V DC, và dòng điện định mức có thể lên đến 63A.
| Tiêu chuẩn | IEC/EN 60947-2 |
| Dòng điện định mức In (A) | 1A - 63A |
| Người Ba Lan | 4P |
| Điện áp định mức Ue (V) | 1000V |
| Tần số định mức | 50/60Hz |
| Dung lượng ngắn mạch định mức Icn | 6000A |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20℃~+70℃ |
| Loại đường cong | C |
| Mức độ ô nhiễm | 3 |
| Độ cao | ≤ 2000m |
| Dung lượng dây dẫn tối đa | 25 m² |
| Lắp đặt | Thanh ray DIN 35mm |
| Loại dòng đầu vào | Đứng đầu |
Lợi thế
1. Bảo vệ mạch điện chống lại dòng điện ngắn mạch
2. Bảo vệ mạch điện chống quá tải dòng điện
3. Khả năng phá vỡ cao
4. Thiết kế đẹp và dễ lắp đặt
Người Ba Lan
Ứng dụng
Các cầu dao tự động thu nhỏ (MCB) DC được sử dụng rộng rãi trong một số hệ thống dòng điện một chiều như năng lượng mới, năng lượng mặt trời PV, v.v.
Người khác
Bao bì
3 chiếc/hộp nhỏ, 60 chiếc/hộp lớn.
Kích thước hộp ngoài: 41*21.5*41.5 cm
Kiểm soát chất lượng và điều kiện
Sản phẩm đạt chứng nhận hệ thống quản lý ISO 9001, ISO 14001 và được chứng nhận quốc tế CCC, CE, CB.
Chợ chính
MUTAI Electric tập trung vào thị trường Trung Đông, Châu Phi, Đông Nam Á, Nam Mỹ và Nga.
Tại sao nên chọn chúng tôi?
Số điện thoại: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com








